แวดวงยานยนต์ > ตลาดรถออนไลน์

ทำใจขายคับ บิ๊กไบร์ ฮอนด้า 1000CC. สภาพนางฟ้า

<< < (3/3)

บิ๊กไบร์:
 ส.บายใจ ส.ฉันเอง ส.หลกจริง ดันคับ ยัง รอเนื่อคู่อยู่นะคับ

บิ๊กไบร์:

--- อ้างจาก: toyo ที่ 10:03 น. วันที่ 27 ก.พ.55 ---อยากได้มากผ่อนได้ไหมครับ

--- End quote ---

หาไฟแน๊น มาจัดเลยคับ

mr.kang@:
 ส.แลบลิ้น
รีบเลย  คันนี้สวย มีทะเบียนแท้ด้วย

บิ๊กไบร์:
แวะมาดันคับ  โทรมาถามหลายท่าน แต่ ยังไม่ใช่เนื้อคู่  ยังรอเนื้อคู่อยู่นะคับ

ทุกอย่างแท้หมดทั้งคัน ครับ ทะเบียนเเท้ มีเล่มพร้อม ครับ มาดูรถก่อน  แล้วคุณจะรักมันเหมือนที่ผม รัก   ส-ฝนเล็บ ส.เดี๋ยวโดน

บิ๊กไบร์:
 ส.โอ้โห ส.สู้ๆ ส.ยกน้ิวให้ ดันต่อไป

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

ตอบ

Go to full version