พิธาน คืนความสุข
gimyong หาดใหญ่
ศูนย์ประชุมนานาชาติฉลองสิริราชสมบัติครบ ๖๐ ปี

รายละเอียด

คลิกดูรายละเอียด

รายละเอียด

ผู้เขียน หัวข้อ: โครงการ อาเซี่ยน ซิตี้ รีสอร์ท  (อ่าน 83290 ครั้ง)

โครงการ อาเซี่ยน ซิตี้ รีสอร์ท

keng_aroon

• บุคคลทั่วไป
Re: โครงการ อาเซี่ยน ซิตี้ รีสอร์ท
« ตอบกลับ #135 เมื่อ: 17:49 น. วันที่ 07 มี.ค.55 »
ใครมีห้องชั้นล่างและรู้สึกว่าแพง จะมาแลกกันมั้ยคะ ได้ห้องชั้น 18 ค่ะ กลัวความสูงอะคะ ส-เขิน

สนใจจะแลกกับห้องใหญ่ ชั้น 8 มั้ยครับ ขอรายละเอียดเพิ่มเติมด้วยครับ ส่งเมล์มาที่ ken_ken271@hotmail.com ขอบคุณครับ

คุณนก

Re: โครงการ อาเซี่ยน ซิตี้ รีสอร์ท
« ตอบกลับ #136 เมื่อ: 22:23 น. วันที่ 07 มี.ค.55 »
ลิล~~
บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #135 เมื่อ: วันนี้ เวลา 16:14 »อ้างถึงใครมีห้องชั้นล่างและรู้สึกว่าแพง จะมาแลกกันมั้ยคะ ได้ห้องชั้น 18 ค่ะ กลัวความสูงอะคะ

ผมได้ห้องขนาดกลางชั้น 8 มาครับ ถ้าอยากแลกห้องช่วยโทรมาที่ 081-5994942 คุณนก รีบหน่อยนะครับ อีก 2 วัน ผมจะไปทำสัญญาแล้ว แต่ผมไม่ขายนะครับ ขอบคุณ

ออฟไลน์ จิ๊กซอ

« ตอบกลับ #137 เมื่อ: 23:43 น. วันที่ 07 มี.ค.55 »
ลิล~~
บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #135 เมื่อ: วันนี้ เวลา 16:14 »อ้างถึงใครมีห้องชั้นล่างและรู้สึกว่าแพง จะมาแลกกันมั้ยคะ ได้ห้องชั้น 18 ค่ะ กลัวความสูงอะคะ

ผมได้ห้องขนาดกลางชั้น 8 มาครับ ถ้าอยากแลกห้องช่วยโทรมาที่ 081-5994942 คุณนก รีบหน่อยนะครับ อีก 2 วัน ผมจะไปทำสัญญาแล้ว แต่ผมไม่ขายนะครับ ขอบคุณ

****  ได้ชั้น 8  ห้องเล็ก  อยากได้ชั้นสูง ๆ ถ้าจะแลกจริง ๆ ก็ยินดีค่ะ *******

ACRS

« ตอบกลับ #138 เมื่อ: 12:32 น. วันที่ 08 มี.ค.55 »
ขอเชิญทุกท่านที่คิดว่าจะอยู่จริงๆ มาร่วมกลุ่มเข้าสังคมอาเชี่ยนซิตี้รีสอร์ทกันนะคะ จะได้มีที่ปรึกษาแลกเปลี่ยนข้อมูลและช่วยเหลือซึ่งกันและกัน รวมพลังกันไว้ดีที่สุด เพียงเข้าไปในเฟสบุ๊คแล้วค้นหาแฟนเพจชื่อ Asean City Resort Society แล้วอย่าลืมกด like ด้วยนะคะ

สนใจ คั

« ตอบกลับ #139 เมื่อ: 13:04 น. วันที่ 08 มี.ค.55 »
ขอเชิญทุกท่านที่คิดว่าจะอยู่จริงๆ มาร่วมกลุ่มเข้าสังคมอาเชี่ยนซิตี้รีสอร์ทกันนะคะ จะได้มีที่ปรึกษาแลกเปลี่ยนข้อมูลและช่วยเหลือซึ่งกันและกัน รวมพลังกันไว้ดีที่สุด เพียงเข้าไปในเฟสบุ๊คแล้วค้นหาแฟนเพจชื่อ Asean City Resort Society แล้วอย่าลืมกด like ด้วยนะคะ
สนใจครับ

ออฟไลน์ จิ๊กซอ

« ตอบกลับ #140 เมื่อ: 13:44 น. วันที่ 08 มี.ค.55 »
ชั้น 16 ห้องขนาดกลาง
และกับชั้น 8 ห้องสตู
ยินดีเพิ่มเงิน ตกลงกันได้ค่ะ
เพราะอยากได้ชั้น15 up

ออฟไลน์ Kitties

« ตอบกลับ #141 เมื่อ: 15:54 น. วันที่ 08 มี.ค.55 »
สนใจ ครับ แต่อยากรู้ราคาห้อง + อะไรอีกบ้าง

ออฟไลน์ Kitties

« ตอบกลับ #142 เมื่อ: 15:58 น. วันที่ 08 มี.ค.55 »
สนใจ ครับ แต่อยากรู้ราคาห้อง + อะไรอีกบ้าง
ใบจองแบบไม่เอาเฟอร์นิเจอร์ลด 140000+ส่วนลด10000

ออฟไลน์ คอนทรา

« ตอบกลับ #143 เมื่อ: 17:01 น. วันที่ 08 มี.ค.55 »
อาเชี่ยน ซิตี้ รีสอร์ท

คุณชายใหญ่

« ตอบกลับ #144 เมื่อ: 11:58 น. วันที่ 09 มี.ค.55 »
ฮือ!เกิดอะไรขึ้นกับราคาใบจอง ปั่นกันจนสูงลิบลิ่ว คนซื้อไม่ได้อยู่ คนอยู่ไม่มีสิทธิ์ซื้ิอ ไปจองไม่ทัน นี่คือความผิดพลาดโครงการหรือตั้งใจกันแน่ ส.ก๊ากๆ ส.กลิ้ง ส.โขกกำแพง

เบื่อแล้ว

« ตอบกลับ #145 เมื่อ: 15:33 น. วันที่ 09 มี.ค.55 »
ไม่เอาแล้ว ไม่อยากคุยแล้วเพราะจองไม่ได้ รอจองโครงการพลัส คอนโด ดีกว่า ไปกันน่ะ พวกเรา

ออฟไลน์ โหลด

« ตอบกลับ #146 เมื่อ: 16:20 น. วันที่ 09 มี.ค.55 »
ไม่ต้องรีบซื้อหรอก มอีกหลายโครงการที่ตามมา

ออฟไลน์ Guide_Kob

« ตอบกลับ #147 เมื่อ: 18:01 น. วันที่ 09 มี.ค.55 »
มีแต่คนแขบๆ กันทั้งเพ รอให้สร้างเสร็จดูสภาพ แล้วค่อยไปซื้อหว่า ถ้าดีและสวยจริง แพงเท่าไหร่ก็ซื้อ

อั่ยยะ

« ตอบกลับ #148 เมื่อ: 18:49 น. วันที่ 09 มี.ค.55 »
นี้ขนาดแข่บแล้วนะ

« ตอบกลับ #149 เมื่อ: 18:53 น. วันที่ 09 มี.ค.55 »
พวกจับเสือมือเปล่า เอาปลาเล็กไปแลกปลาใหญ่  ส.หลกจริง
อย่าไปอุดหนุนพวกขายใบจองเลยคับ  ส.ยกน้ิวให้

ร่วมขับเคลื่อนโดย
เว็บไซท์นี้จัดสร้างขึ้นมาเพื่อเป็นสังคมออนไลน์ของชาวหาดใหญ่ - สงขลา สงวนลิขสิทธิ์ © บริษัท บ้านเรา คอร์ปอเรชั่น จำกัด
นโยบาย | เกี่ยวกับเรา | ลงโฆษณา | ร้องเรียน | แจ้งข้อผิดพลาด | ติดต่อเรา | มีอะไรใหม่ในเว็บกิมหยง | คุยกับเว็บมาสเตอร์
เครือข่ายเว็บไซท์ท้องถิ่นไทย [ ตรัง ] [ ขอนแก่น ] [ เชียงใหม่ ] [ เชียงราย ] [ อุดรธานี ] [ หาดใหญ่ - สงขลา ] [ น่าน ] [ พัทลุง ] [ นครศรีธรรมราช ]