samsung
gimyong หาดใหญ่
ศูนย์ประชุมนานาชาติฉลองสิริราชสมบัติครบ ๖๐ ปี

+ ยังไม่มีตำแหน่งงานใหม่

ผู้เขียน หัวข้อ: เกาะติดสถานการณ์ น้ำ ฟ้า ลม ฝน ร่วมรายงานสภาพอากาศบ้านเรา  (อ่าน 275908 ครั้ง)

เกาะติดสถานการณ์ น้ำ ฟ้า ลม ฝน ร่วมรายงานสภาพอากาศบ้านเรา

ออฟไลน์ Thanakorn P.

• สมาชิกกลุ่มดาว 9-3
  • *
  • ความสุขของเราคือ การแบ่งปัน
คลองอู่ตะเภา เวลา 18.49 น.
การถ่ายภาพคือ การบันทึกความทรงจำ

ออฟไลน์ กากพร้าว รุ่น 11

• สมาชิกกลุ่มดาว 6-3
  • *
ร้านท็อปแถวไหนครับที่จุด เบ้หูอย่างแรง  ส.โกรธอย่างแรง ส.โกรธอย่างแรง ส.โกรธอย่างแรง ส.โกรธอย่างแรง ส.โกรธอย่างแรง ส.โกรธอย่างแรง ส.โกรธอย่างแรง ส.โกรธอย่างแรง ส.โกรธอย่างแรง

แถวบ้านผมเหมือนกันครับ หูอีแตกแล้วนิ เด็กจุดกัน ผู้ใหญ่ก็นั่งดู เสียวมันอีทุใส่มือหนัดนิ  ส.เดี๋ยวโดน ส.เดี๋ยวโดน ส.เดี๋ยวโดน

ออฟไลน์ ฟ้าเปลี่ยนสี

• เกิด แก่ เจ็บ ตาย
  • สมาชิกกลุ่มดาว 8-1
  • *
  • การที่ไม่เคยผ่านเรื่องราว จะทำให้ไม่เกิด สติ ปัญญา
(Image removed from quote.)

มาแล้วกราฟแสดงระดับน้ำคลองอู่ตะเภา รอบ 21.00 นาฬิกา

มาพร้อมการคาดการณ์น้ำที่บางศาลา จนถึงเที่ยงวันพรุ่งนี้ด้วยครับ

ดูกัน เผื่อจะได้คลายกังวลครับ

ปล. คาดการณ์โดยผู้เชี่ยวชาญ ด้านทรัพยากรน้ำ โดยอางอิงจากข้อมูลปัจจุบัน

ส.ตากุลิบกุลิบ ฮะท่าน โทรมาตรบางศาลาระดับน้ำถึงเที่ยงพรุ่งนี้ไม่ถึง 10 ม.ทรก.
โซนที่มีปัญหาทางหาดใหญ่ในก็รอดสิครับ ไชโย  ส.ตากุลิบกุลิบ
ไม่ว่าเราจะมีความทุกข์เพียงไร เราก็มีความสุขกับชีวิตได้
เพราะเราเลือกที่จะ.."เข้าใจ" แทนการเลือกที่จะ.."เจ็บปวด"
"ยอมรับ" ในสิ่งที่เป็นอยู่ "ปล่อยวาง" ในสิ่งที่ผ่านไปแล้ว  "มีศรัทธา" กับสิ่งที่กำลังจะมาถึง และทำสิ่งนั้นให้ดีที่สุด

ออฟไลน์ กิมหยง

• สมาชิกกลุ่มดาว 9-6
  • *
    • กิมหยง.คอม
ครับ ทางผู้เชี่ยวชาญคำนวณไว้สูงสุดของ X90 อยู่ที่ 9.98 ครับ

ประมาณ 3 ทุ่มของคืนพรุ่งนี้ครับ

หมายความว่า เราต้องอยู่ปริ่ม ๆ กันไปอีกหลายชั่วโมงครับ

9.98 คือการคำนวณโดยใช้ข้อมูลปัจจุบัน

ออนไลน์ shinjang

• สมาชิกกลุ่มดาว 7-1
  • *
นายกไพรออกเคเบิ้ล93 น่าจะสบายใจแล้ว

ออฟไลน์ mthiti

• ชอบ คนจริง ทำจริง
  • สมาชิกกลุ่มดาว 5-6
จันทร์วิโรจน์ น้ำถึงรึยังค่ะ

ออฟไลน์ mthiti

• ชอบ คนจริง ทำจริง
  • สมาชิกกลุ่มดาว 5-6
แถวควนลัง หมู่บ้านเนินเขา น่าหนักใจรึป่าว

ออฟไลน์ xzoga

• สมาชิกกลุ่มดาว 3-1
  • อย่า!!! อยู่อย่างอยาก....
คงอุ่นใจได้ระดับนึงแล้วนะครับ

ออฟไลน์ ลุงแกลบ

• วันนี้เพื่อวันพรุ่งนี้ ชีวิตหนี้อู้งานไม่ได้
  • สมาชิกกลุ่มดาว 7-3
  • *
  • เวลากินคือความสุข ความทุกข์อยู่ที่ตอนเก็บเงิน
    • http://fazz010c.exteen.com/
น้ำยังไม่ท่วม แต่แถวเทศาพัฒนาได้ถุงยังชีพแล้วครับ
คนไทย ใช้คำว่า อะลุ่มอะล่วย กันจนเคยตัว
พอเจอ คนตำรวจแบบ ตงฉิน ก็เรียกว่าไม่มีน้ำใจ
พอเจอ คนตำรวจง่ายๆ ก็หาว่า หาแดก กับประชาชน

ออฟไลน์ Bush

• *

ช่วงนี้ำควนลัง ต้องระวังมาก ๆ ครับ  ไม่มีนายก ไม่มีตัวช่วย และริมคลองร. 1  ยังไม่น่าไว้ใจครับ    เฝ้าระวังครับ

ยังรอน้ำมาอยู่  อย่าประมาทครับ 

post. 23.07 น.

ออฟไลน์ Bush

• *

เทศบาลควนลังประกาศแล้วครับ  ถ้าไม่มั่นใจอพยพไปที่ รร.หาดใหญ่รัฐประชาสรรค์ครับ

ออฟไลน์ Popy

• สมาชิกกลุ่มดาว 3-6
ถีงน้ำจะยังไม่ท่วม แต่ของกินก็เริ่มหายากกันเเล้ว 7-11 เข้าเเถวยาวเลย ของกินก็เหลือแต่ - -* แจกถุงตอนนี้ก็ดีเหมื่อนกันครับ เมื่อกี่ไปซื่อของกินเเถวหาดใหญ่ใน ไปได้ หนังไก่ทองถุงละ 20 ^ ^  ไม่รู้ว่าเเพงหรือถูก
ไก่ทอดนี้ต้องยืนรอเลยไม่งั้น - -* หมด ยกลงจากกระทะแปปเดียวหมดเเละ   ส.โบยบิน

ออฟไลน์ Teammatch

• สมาชิกกลุ่มดาว 3-4
มีเพื่อนโทรมาบอกว่าสาย1น้ำมาแล้ว ข่าวนี้จริงไหมครับ ขอรบกวนด้วยครับ

756464

• บุคคลทั่วไป
มีเพื่อนโทรมาบอกว่าสาย1น้ำมาแล้ว ข่าวนี้จริงไหมครับ ขอรบกวนด้วยครับ
มไม่จริง สายนึงอยู่ในตัวเมือง ที่ทวมคือรอบนอก ที่ประกาศไป8จุด เเต่พอถึงเวลา8จุดนี้นำ้ก็มาเเค่บางจุดเอง

ออฟไลน์ natong

• สมาชิกกลุ่มดาว 1-1
  • *
คลอง ร1 น้ำขึ้น 30 นาที ต่อ 10 ซม

ตอนนี้ห่างตลิ่งแค่ 80 ซม

นั่นหมายถึงมีเวลา 4 ชม

ร่วมขับเคลื่อนโดย
เว็บไซท์นี้จัดสร้างขึ้นมาเพื่อเป็นสังคมออนไลน์ของชาวหาดใหญ่ - สงขลา สงวนลิขสิทธิ์ © บริษัท บ้านเรา คอร์ปอเรชั่น จำกัด
นโยบาย | เกี่ยวกับเรา | ลงโฆษณา | ร้องเรียน | แจ้งข้อผิดพลาด | ติดต่อเรา | มีอะไรใหม่ในเว็บกิมหยง | คุยกับเว็บมาสเตอร์
เครือข่ายเว็บไซท์ท้องถิ่นไทย [ ตรัง ] [ ขอนแก่น ] [ เชียงใหม่ ] [ เชียงราย ] [ อุดรธานี ] [ หาดใหญ่ - สงขลา ] [ น่าน ] [ พัทลุง ] [ นครศรีธรรมราช ]