gimyong หาดใหญ่
ศูนย์ประชุมนานาชาติฉลองสิริราชสมบัติครบ ๖๐ ปี

หัวข้อ / เริ่มโดย ตอบ / อ่าน กระทู้ล่าสุด
รีบมาดู !!!!    โปรโมชั่นขายรถมือสองแรง  ในหาดใหญ่  Update ตลอด

รีบมาดู !!!! โปรโมชั่นขายรถมือสองแรง ในหาดใหญ่ Update ตลอด

เริ่มโดย รัถการยนตรกิจ

6484
อ่าน
7
ตอบ
20:43 น. วันที่ 27 พ.ย.57
โดย ลูกค้า

ผู้เขียน หัวข้อ: รับอุดอีจีอาร์ หาดใหญ่ ครับ  (อ่าน 124835 ครั้ง)

รับอุดอีจีอาร์ หาดใหญ่ ครับ

ออฟไลน์ MadMeng@gurUFOrd

Re: รับอุดอีจีอาร์ หาดใหญ่ ครับ
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 21:16 น. วันที่ 26 พ.ค.55 »
เอาเท่าที่ถ่ายรู(ป)ได้ทัน ในวันนี้

พี่ต้อ เอาไทเกอร์ ดีโฟร์ดี พ่วงกล่องดันราง+อุดอีจีอาร์ มาแล้ว

ขอเอามาลงสายกราวด์ไวร์ กะ กล่องโวลท์สเตบิไลเซอร์ สักหน่อย

เนี๊ยบนิ้ง ยิ้มหวานไปแล้ว เดินสายสวย ได้ดั่งใจ เครื่องเงียบกว่าเดิมหล่าว

มาไม่มาเปล่า นำพาพรรคพวกมาด้วยอีกคัน วีโก้ สี่ประตู แต่งเต็มสูบ

ขอลงกล่องโวลท์ฯ + กราวด์ไวร์ด้วย เพื่อสเตปความแรง+เงียบด้วย

ผู้การโต้ง บอกอ่านเจอในเว๊บกิมหยง พักใหญ่แล้ว สนใจเหมือนกัน

วันนี้เม้มเงินเมีย มาได้นิดหน่อย เลยขอจัดบ้าง แบบขำขำ

FORD LASER TIERRA ใช้เองส่วนตัว วันนี้อยากแรงบ้างไรบ้าง

ทำผ่าเที่ยงเลย กว่าจะเสร็จช่วงบ่ายๆ พรรคพวกเพื่อนฝูงกันเพ

สตาร์ทเสร็จ ยืนคุยกัน เครื่องเงียบเหมือนดับเลย ยก ส.ยกน้ิวให้ ส.ยกน้ิวให้ ให้เลย

หวันเย็น มีมิตซูฯ สี่ประตู ยกสูง วางเครื่องเจ(เบนซิน)+แอลพีจี

จะขัดไฟหน้า เราขัดพลางพรีเซ็นต์กราวด์กะกล่องพลางๆ หยับสนใจ

เพื่อทั่นรั้วของชาติ (พิกัด ในค่ายเสนาณรงค์) เราจัดให้ได้แบบครบสูตร ครับ
รับอุดEGR + Ground Wire + Volt stabilizer รถทุกชนิด // ชมผลงานได้ที่ลิ้งค์นี้ครับ

http://gimyong.com/talung/index.php/topic,43654.0.html

ออฟไลน์ T_pui

Re: รับอุดอีจีอาร์ หาดใหญ่ ครับ
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 21:40 น. วันที่ 26 พ.ค.55 »
วันเสาร์ที่ 2 มิ.ย. อยากได้คิวแรกหัวเช้า พอจะเป็นไปได้มั๊ยน้าเม้ง ฟอร์ด เอสปาย  อยากเหยียบพุ่ง เหยียบพุ่ง ขอลงกราวน์+กล่อง จร้า

« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 21:40 น. วันที่ 26 พ.ค.55 »
วันเสาร์ที่ 2 มิ.ย. อยากได้คิวแรกหัวเช้า พอจะเป็นไปได้มั๊ยน้าเม้ง ฟอร์ด เอสปาย  อยากเหยียบพุ่ง เหยียบพุ่ง ขอลงกราวน์+กล่อง จร้า

ใบไผ่

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 10:54 น. วันที่ 27 พ.ค.55 »
ชองดีช่วยดันค่ะ
----------------------------------------
ซื้อ ขาย แลกเปลี่ยน รถ บ้าน ที่ดิน สินค้าทุกชนิดในนครหาดใหญ่ www.hatyaibuysale.com
ตรงกลุ่มเป้าหมาย ได้ผลรวดเร็ว

« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 16:20 น. วันที่ 28 พ.ค.55 »
 ส-ดีใจ ส-ดีใจ ปล่าวขี้ฉ้อ แต่ไม่สะดวกเรื่องเน็ตและอุปกรณ์ในการลงรูปดอกนะ  ไว้วันหลังจะอัพให้นะคะ
ออกจากร้านรถเหยียบดีขึ้นเห็นได้ค่อนข้างชัด ส่วนเรื่องไฟหน้า แลกคืนลองแล้ว สว่างจ้าขึ้นเห็นได้ชัด
เรื่องความเย็นของแอร์ก็เย็นขึ้น  ส่วนเรื่องกินน้ำมันขอรอดูก่อนว่าจะจิบน้ำมัน หรือว่ามึกน้ำมันเหมือนอย่างก่อน ส.หัว

« ตอบกลับ #50 เมื่อ: 19:41 น. วันที่ 28 พ.ค.55 »
กำลังวัดสาย หาตำแหน่ง

กำลังต่อหัว

เสร็จแว๊ววววว

8ช่อง

« ตอบกลับ #51 เมื่อ: 20:25 น. วันที่ 28 พ.ค.55 »
รบกวนถามน้าเม้งหน่อยครับ RANGER 2500TURBO 4x4ตัว8ช่อง ทำให้ประหยัดน้ำมันได้ไหมครับและอยากเปลี่ยนสายพานไทมิ่งกับปั้มน้ำ+วาวล์น้ำรับทำไหมครับ

8ช่อง

« ตอบกลับ #52 เมื่อ: 08:41 น. วันที่ 29 พ.ค.55 »
FORD ตัวเรนเจอร์ แปดช่อง ตัวโฟร์วีลไดร๊ฟ ตัวนี้พละกำลังมหาศาล
แต่ก็แหลกน้ำมัง ชิกหัย เลยครับ // ปรกตินอกเมือง ระดับเลขตัวเดียวต่อลิตร
(~7-8km/L) เอามาดูก่อนครับ เอามา เดี๋ยวจัดให้ได้ // เราทำมาหลายคันแล้ว

ต้องเอามาอุดอีจีอาร์ (ไม่แน่ใจว่ามีแคตหรือเปล่า?) + ทำท่อใหม่ (งบไม่แรง) +
ลงกราวด์ไวร์ + กล่องโวลท์สเตบิไลเซอร์ สักชุด + ฯลฯ + เซอร์วิสดีดี มี11-13km/L ได้ครับ

คิดง่ายๆ น้ำมันถังนึง ร่วมๆ70ลิตร หากวิ่งไปได้ไกลกว่าเดิม อีก200++ กิโลเมตร(เพิ่มอีกลิตรละ3โล)
ด้วยอัตราการเร่งที่ปรู๊ดปร๊าด โดยที่ไม่ต้องแตะต้องหรือปรับจูนตัวเครื่อง // คงจะไม่ขี้เหร่แล้วเน๊าะ?

ส่วนการเปลี่ยนสายพานไทม์มิ่ง ผมมีที่สั่งของให้ จากพรรคพวกกัน
ยี่ห้อ GATE กล่องแดง มาตรฐานเบิกห้าง แต่ราคาถูกเกินครึ่ง(สนป่าว?)

สายพานหน้าเครื่อง ก็ยี่ห้อ GATE ทั้ง3เส้น มาดูรถผมก่อนหวา ผมก็ใช้อยู่นิ
ส่วนอู่ที่ทำ เป็นอู่ในเครือกัน ราคาไม่แรง // พรรคพวก โหม๋คนขับฟอร์ด ทำที่นี่เพ

โทรมาคุยกันก่อน พรรคพวกเพื่อนฝูง ที่ใช้รถฟอร์ด มีมานั่งคุยกะผม บ่อยนิ
นัดเวลา มานั่งคุยที่ร้านก็ได้ (เผื่อผมอยู่ข้างนอก) 08-9876-1010 น้าเม้ง ครับ

ขอบคุณครับน้าเม้ง ปกติอยู่ที่ร้านไหมครับยังไงเดี๋ยวโทรไปก่อนละกัน คน FordClub เหมือนกัน

« ตอบกลับ #53 เมื่อ: 09:19 น. วันที่ 29 พ.ค.55 »
ขอบคุณครับน้าเม้ง ปกติอยู่ที่ร้านไหมครับยังไงเดี๋ยวโทรไปก่อนละกัน คน FordClub เหมือนกัน

โทรมา เพื่อนัดเจอกันก่อนได้เลยครับ เผื่อผมวิ่งงานอยู่ข้างนอก
เอาเป็นว่า เจอรถคันนี้ ลิ๊ฟท์ไฟใส่ ได้เลย // เจอรถ เจอคน แน่นอน

คันนี้ รถผมเอง ขับทางไกล สถิติพอตัว กิโลละ บาทปลายๆ ครับ
(เทียบจากสถิติจากในคลับแล้ว ในรถเดิมๆ รถผมประหยัดที่สุด ครับ)

โทรมานัดเจอกันก่อนหวา 08-9876-1010 ขอสายน้าเม้ง ได้เลย

ส-ดีใจ ส-ดีใจ ส-ดีใจ ส-ดีใจ ส-ดีใจ ส-ดีใจ ส-ดีใจ ส-ดีใจ ส-ดีใจ ส-ดีใจ
รับอุดEGR + Ground Wire + Volt stabilizer รถทุกชนิด // ชมผลงานได้ที่ลิ้งค์นี้ครับ

http://gimyong.com/talung/index.php/topic,43654.0.html

ออฟไลน์ Jadash92

« ตอบกลับ #54 เมื่อ: 22:33 น. วันที่ 29 พ.ค.55 »
ไปมาแระ... ใช้ D max Gold

ก่อนทำ  แต่งมาบ้าง นิดหน่อย....เปลี่ยนท่อ ติดกล่องดันราง อุดEGR

วันนี้..โชคดี..โทรหาน้าเม้ง.. คิวว่าง..สาย ๆ จัดเลย....ชุดกราวน์ไวร์ + กล่องโวลท์ ฯ
เสร็จเที่ยงกว่า...เครื่องเงียบกว่าเดิม แอร์เย็นเร็ว ออกตัวดี..ชอบตรงนี้แหละ...ขับลองโดยไม่เปิดกล่องดันราง

เย็น ๆ นัดอีก...อุดEGR + อิ๊บคันเร่ง + ใส่กรองแอร์
เดิมอุดEGR มาแล้ว โชคดีเจอน้าเม้ง กับช่างเสือ ก่อน ไม่งั้นแย่แน่ ๆ....
ใช้แผ่นสังกะสี..ตัดเองขึ้นรูป..แถมอุดมาข้างเดียว......ผิดเลย......

ช่างเสือ..จัดให้ใหม่เลย...ใช้แผ่นสแตนเลส..ตรงรุ่น..อุดสองข้าง ..ยิงซิลิโคนตัวหลังให้...อีก ขูดเขม่าออก..โล่งเลย

ส.ยกน้ิวให้ ส.ยกน้ิวให้ ส.ยกน้ิวให้ ส.ยกน้ิวให้ ส.ยกน้ิวให้ ส.ยกน้ิวให้

แรง..พอ ๆ..ติดกล่อง ....สงสัยต้องถอดกล่อง..ขาย..มือสองแล้วมั้ง

« ตอบกลับ #55 เมื่อ: 09:53 น. วันที่ 30 พ.ค.55 »
ไปมาแระ... ใช้ D max Gold

ก่อนทำ  แต่งมาบ้าง นิดหน่อย....เปลี่ยนท่อ ติดกล่องดันราง อุดEGR

วันนี้..โชคดี..โทรหาน้าเม้ง.. คิวว่าง..สาย ๆ จัดเลย....ชุดกราวน์ไวร์ + กล่องโวลท์ ฯ
เสร็จเที่ยงกว่า...เครื่องเงียบกว่าเดิม แอร์เย็นเร็ว ออกตัวดี..ชอบตรงนี้แหละ...ขับลองโดยไม่เปิดกล่องดันราง

เย็น ๆ นัดอีก...อุดEGR + อิ๊บคันเร่ง + ใส่กรองแอร์
เดิมอุดEGR มาแล้ว โชคดีเจอน้าเม้ง กับช่างเสือ ก่อน ไม่งั้นแย่แน่ ๆ....
ใช้แผ่นสังกะสี..ตัดเองขึ้นรูป..แถมอุดมาข้างเดียว......ผิดเลย......

ช่างเสือ..จัดให้ใหม่เลย...ใช้แผ่นสแตนเลส..ตรงรุ่น..อุดสองข้าง ..ยิงซิลิโคนตัวหลังให้...อีก ขูดเขม่าออก..โล่งเลย

ส.ยกน้ิวให้ ส.ยกน้ิวให้ ส.ยกน้ิวให้ ส.ยกน้ิวให้ ส.ยกน้ิวให้ ส.ยกน้ิวให้

แรง..พอ ๆ..ติดกล่อง ....สงสัยต้องถอดกล่อง..ขาย..มือสองแล้วมั้ง

ไม่บอกไปด้วยหล่ะ อึ๊บคันเร่ง ไม่มีมั่วนิ่ม // ขูดเขม่า เจ้าของยังสยองเลย //

ปีกผีเสื้อ วิ่งมาแล้ว ไม่ถึงแสนโล ขูดออกมา มีน้ำหนักพอตัว ครับ

แผ่นอุดของเดิม(สังกะสี รางน้ำ) เกือบทะลุแล้ว ไม่งั้นได้ยกเครื่องใหม่แน่ๆ

วันนี้ใช้แผ่นอุดแบบสแตนเลส หนาปึ๊ก ต่อไปปีกผีเสื้อ จะไม่เอือดอีกแล้ว โล่งแน่นอน

กล่องแต่ง กว่าจะบูสท์ ต้องรอที่รอบ~2000rpm ++ // ดึงแรงมาก แต่สโลว์สูงได้ใจ

วันนี้ ปรับสภาพแบบสูตรจากผม แรงตั้งแต่ออกตัวเลยครับ ไม่กินน้ำมันมากด้วย

พรรคพวกเพื่อนฝูง ใครสนใจ โทรมาจองคิวได้ครับ 08-9876-1010 น้าเม้ง ครับ

ออฟไลน์ seto16

• Soil Science is my life
  • ประวัติการขาย
  • สมาชิกกลุ่มดาว 6-6
  • *
  • ยืนยันตัวตนแล้ว

สถานะการยืนยันบัตรประชาชนสถานะการยืนยันที่อยู่สถานะการยืนยันรูปถ่ายสถานะการยืนยันหมายเลขโทรศัพท์

Social Media

สถานะการยืนยัน facebookสถานะการยืนยัน google+สถานะการยืนยัน lineสถานะการยืนยัน whatsapp

ประวัติการใช้งาน

• ใช้งานล่าสุดเมื่อ แรกวา เวลา 22:05
      • จำนวนกระทู้ 17
      • จำนวนตอบ 693
« ตอบกลับ #56 เมื่อ: 11:21 น. วันที่ 30 พ.ค.55 »
ดันๆๆให้ครับน้าเม้ง...

ยิ่งน้าเปิดโชว์น้ำมันเหนียวๆนี่ผมแทบใจละลายเลย...
หลายคนไม่ทราบว่ามันจะเป็นยังไงต่อไป
บอกเลย ยิ่งเกาะหนา ทางเดินอากาศเข้าก็จะเล็กลงครับ
ยิ่งนานยิ่งทำให้เครื่องโทรม วิ่งไม่ออกครับ
แนะนำให้อุดอย่างแรงครับ

หากกลัวมลพิษช่วยปลูกต้นไม้สักต้นสองต้นพอครับ ส.ยกน้ิวให้ ส.ยกน้ิวให้
จบด้านเกษตร เปิดร้านขายปุ๋ย สารเคมี แต่ดันมาเอาดีด้านขายของเด็ก พอว่างดันชอบทำรถ เลยขายของแต่งรถมันด้วยเลย

« ตอบกลับ #57 เมื่อ: 21:37 น. วันที่ 31 พ.ค.55 »
น้าเม้ง  ขอดูสปอร์ตไลท์หน่อยตะ ยังไม่สะดวกเข้าไปแลของจริง ส.ร้อง

« ตอบกลับ #58 เมื่อ: 22:05 น. วันที่ 31 พ.ค.55 »
หมอต้น ตั้งใจมา จากนาทวี เอาเจ้าฟอร์จูนเนอร์ ปี2005 มาอุดหนุนที่ร้าน

เฝ้าหา และ เฝ้าดูกระทู้ผม อยู่พักใหญ่แล้ว แต่รถนั้นใช้งานอยู่นานกว่าหล่าว

ข้องใจจัง ทำไง รถวิ่งดี แบบไม่ต้องแต่งปั๊ม หรือ ไม่ได้ยุ่งกะกล่องหัวใจ

วันนี้ เอามาอุดอีจีอาร์ + กล่องโวลท์สเตบิไลเซอร์ + กราวด์ไวร์ ครบๆ

วัสดุ และ อุปกรณ์ที่ใช้ ในการทำรถ ของดีดี เกรดสูงทั้งเพ

ขับรถกลับนาทวี ได้ผลเลย อัตราการสิ้นเปลืองน้ำมัน กินน้อยกว่าขามาหล่าว

ขับได้จี๊ดจ๊าด ได้ดั่งใจ โทรไปบอกพรรคพวก ชวนให้เอามาทำกันเยอะๆ

ของดี ราคาไม่แรง แต่ได้รถแรง เดี๋ยวเอารถที่บ้านอีกคัน มาทำด้วย

ก่อนกลับ มีอุดหนุนเมี่ยงปลาเผา เอาไปฝากเมียกะแม่ยายด้วย = 2ตัว

เชื่อแล้ว อีกอย่างนึง หากไม่จองคิว มีสิทธิ์ไม่ได้ทำ แน่นอนเลย
.
.
.
===== ขอบคุณเว๊บกิมหยง ที่ทำให้ได้มิตร เพิ่มอีกหลายคน ครับ =====

« ตอบกลับ #59 เมื่อ: 12:26 น. วันที่ 01 มิ.ย.55 »
 ส.ก๊ากๆ ส.ก๊ากๆ ส.โอ้โห อยากได้พั่นนี้และ  ราคาเท่าไหร่ได้น้า รวมค่าติดตั้งและก็รีเลย์ทุกอย่างแล้วเท่าไหร่คะ

กระทู้เตือนภัย
ระวังโจรสองผัวเมีย แฝงตัวอยู่ในเว็บตลาดรถ ธีรวัฒน์ สุวรรณกี้  กมลชนก ประสานนามระวังโจรสองผัวเมีย แฝงตัวอยู่ในเว็บตลาดรถ ธีรวัฒน์ สุวรรณกี้  กมลชนก ประสานนาม

ระวังโจรสองผัวเมีย แฝงตัวอยู่ในเว็บตลาดรถ ธีรวัฒน์ สุวรรณกี้ กมลชนก ประสานนาม

เริ่มโดย JUPJANG

เตือนระวังภัยนะครับ รถยนต์หมายเลขทะเบียน บต 5949 พัทลุงเตือนระวังภัยนะครับ รถยนต์หมายเลขทะเบียน บต 5949 พัทลุง

เตือนระวังภัยนะครับ รถยนต์หมายเลขทะเบียน บต 5949 พัทลุง

เริ่มโดย บอยจะนะ

ร่วมขับเคลื่อนโดย
เว็บไซท์นี้จัดสร้างขึ้นมาเพื่อเป็นสังคมออนไลน์ของชาวหาดใหญ่ - สงขลา สงวนลิขสิทธิ์ © บริษัท บ้านเรา คอร์ปอเรชั่น จำกัด
นโยบาย | เกี่ยวกับเรา | ลงโฆษณา | ร้องเรียน | แจ้งข้อผิดพลาด | ติดต่อเรา | มีอะไรใหม่ในเว็บกิมหยง | คุยกับเว็บมาสเตอร์
เครือข่ายเว็บไซท์ท้องถิ่นไทย [ ตรัง ] [ ขอนแก่น ] [ เชียงใหม่ ] [ เชียงราย ] [ อุดรธานี ] [ หาดใหญ่ - สงขลา ] [ น่าน ] [ พัทลุง ] [ นครศรีธรรมราช ]