gimyong หาดใหญ่
ศูนย์ประชุมนานาชาติฉลองสิริราชสมบัติครบ ๖๐ ปี

ผู้เขียน หัวข้อ: เว็บเช็คเบอร์ว่าตอนนี้อยู่ไหน ขึ้นเป็นแผนที่มาให้เลยครับ (ขำขำ)  (อ่าน 115051 ครั้ง)

เว็บเช็คเบอร์ว่าตอนนี้อยู่ไหน ขึ้นเป็นแผนที่มาให้เลยครับ (ขำขำ)

ออฟไลน์ กิมหยง

• สมาชิกกลุ่มดาว 9-6
  • *
    • กิมหยง.คอม
เทคโนโลยีสุดยอด

ตอนแรกกะว่าจะเปิดเผยเฉพาะสมาชิกแล้วครับ

แต่เห็นว่าเป็นประโยชน์ ก็เผยแพร่เป็นสาธารณะดีกว่า[nb]ถ้าจำไม่ผิด รู้สึกว่าในบอร์ดเก่า ๆ เคยมีสมาชิกมาเผยแพร่แล้ว[/nb]

http://www.sat-gps-locate.com/

ออฟไลน์ หนุ่มคอหงส์

• สมาชิกกลุ่มดาว 6-3
  • *
เทคโนโลยีสุดยอด

ตอนแรกกะว่าจะเปิดเผยเฉพาะสมาชิกแล้วครับ

แต่เห็นว่าเป็นประโยชน์ ก็เผยแพร่เป็นสาธารณะดีกว่า[nb]ถ้าจำไม่ผิด รู้สึกว่าในบอร์ดเก่า ๆ เคยมีสมาชิกมาเผยแพร่แล้ว[/nb]

http://www.sat-gps-locate.com/

ชัดแจ๋วไปเลยครับท่าน กิมหยง สุดยอดดดดดดดดดด ส.เดี๋ยวโดน ส.เดี๋ยวโดน ส.เดี๋ยวโดน ส.เดี๋ยวโดน

ออฟไลน์ กิมหยง

• *
    • กิมหยง.คอม
ครับ ก็มีสิ่งดีดี ก็มาแนะนำกัน

แบบนี้เขาเรียกจิตอาสา หรือเปล่าครับ

ออฟไลน์ wachi29

• สมาชิกกลุ่มดาว 6-3
  • *
  • อย่ารอคอยปาฏิหารย์ แต่จงเป็นคนสร้างปาฏิหารย์
ใช้ไงครับ ทำไม่เป็น

ออฟไลน์ HD Master

• สมาชิกกลุ่มดาว 2-3
  • **
มีประโยชน์มากครับ รู้ลึกรู้จริงกันเลยทีเดียว  ส.ปิดปาก

ออฟไลน์ นกฮูกตาโต

• *
  • รู้มั้ย!ทำไมนกฮูกจึงตาโต
เอาไว้เวลาตามสามีว่าตอนนี้อยู่ที่ไหน
แสดงว่าภรรยาท่านใช้บ่อย

ส-ดีใจ ส-ดีใจ

ออฟไลน์ DAORUNGSAHU

• สมาชิกกลุ่มดาว 1-1
  • *
จะได้รู้ว่าแฟนไปไหน

ออฟไลน์ MrTote

• สมาชิกกลุ่มดาว 2-5
  • **
 ส.หลกจริง

ขอไปแชร์นะครับ

คนเล่นว่าว

• บุคคลทั่วไป
อิอิ อันนี้ลวงเราไม่ได้หรอก เจอมาเยอะ เจ็บมาเยอะ 5555

ออฟไลน์ wolfman

• สมาชิกกลุ่มดาว 6-4
  • *
ตกลงมันใช่ได้มั้ยครับเนี้ย
เหอๆๆ

ออฟไลน์ Smooth Monkey

• Smooth monkey
  • สมาชิกกลุ่มดาว 5-5
ใส่รหัสข้างหน้า เช่น เบอร์เรา   089-999-9999
ช่องแรกใส่เป็น  6689 (66เป็นรหัส แล้วตัด 0 ที่เบอร์มือถือเราออก )  ช่องที่ถัดมาใส่เบอร์โทรที่เหลือ  9999999
แค่นี้เองครับ    ส.หัว ส.หัว ส.หัว ส.หัว ส.หัว ส.หัว ส.หัว
Don't wait.......Because you don't know how long it will takes.
อย่ารอคอย.... เพราะคุณไม่รู้ว่ามันจะต้องใช้ เวลานานเท่าใด

ลุงป.4

กลับไปใช้แบบหยอดตู้โทรหาดีกว่าเหลย เสียบาทเดียวไม่เจ็บใจด้วย แบบนี้ไม่ไหวว่ะ ไม่รู้ดีกว่า 5555

ออฟไลน์ sunny_pepo

• สมาชิกกลุ่มดาว 7-5
  • *
  • ผู้ชายยิ้มยาก นักบินทางเรียบ
ดูเหมือนจริงจังมากๆเลยนะครับ
"เสี้ยวหนึ่งของชีวิต อุทิศเพื่อสังคม"

xxxxxxx

ส.โบยบิน ส.โบยบินโดนหลอกจ้า  พิมพ์หาเบอร์ผมเอง  มันซูมให้เห็นว่า กำลังจู๋จี๋กับอีหนูในอ่าง ทั้งที่ผมอยู่หน้าคอม

ออฟไลน์ นายไข่นุ้ย

• เซ็งบ้า นั่งยิ้มคนเดียว *_*
  • สมาชิกกลุ่มดาว ๙-๖
  • *
  • ยืนยันตัวตนแล้ว

สถานะการยืนยันที่สำนักงานสถานะการยืนยันบัตรประชาชนสถานะการยืนยันที่อยู่สถานะการยืนยันรูปถ่ายสถานะการยืนยันหมายเลขโทรศัพท์

Social Media

สถานะการยืนยัน facebookสถานะการยืนยัน google+สถานะการยืนยัน twitterสถานะการยืนยัน lineสถานะการยืนยัน whatsapp

ประวัติการใช้งาน

• ใช้งานล่าสุดเมื่อ วันนี้ เวลา ๒๒:๒๒
      • จำนวนกระทู้ ๔๑๗
      • จำนวนตอบ ๒๐,๙๒๗
  • HS9HHT ๑๔๔.๑๕๐ MHz (อาซึมิ ซามูไรสวยประหาร)
DO YOU KNOW ME? I AM A CAT 25 YEARS. AND YOU?    แมวแท้สู (แมวยิ้ม)

ร่วมขับเคลื่อนโดย
เว็บไซท์นี้จัดสร้างขึ้นมาเพื่อเป็นสังคมออนไลน์ของชาวหาดใหญ่ - สงขลา สงวนลิขสิทธิ์ © บริษัท บ้านเรา คอร์ปอเรชั่น จำกัด
นโยบาย | เกี่ยวกับเรา | ลงโฆษณา | ร้องเรียน | แจ้งข้อผิดพลาด | ติดต่อเรา | มีอะไรใหม่ในเว็บกิมหยง | คุยกับเว็บมาสเตอร์
เครือข่ายเว็บไซท์ท้องถิ่นไทย [ ตรัง ] [ ขอนแก่น ] [ เชียงใหม่ ] [ เชียงราย ] [ อุดรธานี ] [ หาดใหญ่ - สงขลา ] [ น่าน ] [ พัทลุง ] [ นครศรีธรรมราช ]