gimyong หาดใหญ่
ศูนย์ประชุมนานาชาติฉลองสิริราชสมบัติครบ ๖๐ ปี

หัวข้อ / เริ่มโดย ตอบ / อ่าน กระทู้ล่าสุด
แนะนำร้านซีวิว ซีฟู๊ดส์ สตูล

แนะนำร้านซีวิว ซีฟู๊ดส์ สตูล

เริ่มโดย ซีวิว ซีฟู๊ดส์ สตูล

6967
อ่าน
48
ตอบ
19:58 น. วันที่ 05 ก.ค.57
โดย ซีวิว ซีฟู๊ดส์ สตูล

ผู้เขียน หัวข้อ: ชาพะยอม  (อ่าน 3036 ครั้ง)

ชาพะยอม

ออฟไลน์ konlung

• สมาชิกกลุ่มดาว 1-3
  • *
ชาพะยอม
« เมื่อ: 09:58 น. วันที่ 07 ก.ค.56 »
ชาพะยอมเปิดสาขาใหม่ ถนนนิพัทธิ์สงเคราะห์ 4 หน้าร้านยา fascino เชิญแวะชิมกันได้นะครับ สนใจธุรกิจ ติดต่อ 081-7664609

คอชา

• บุคคลทั่วไป
Re: ชาพะยอม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10:12 น. วันที่ 07 ก.ค.56 »
ไม่ใช่นิพัทธ์สงเคาระห์5เหรอค่ะ

ออฟไลน์ konlung

• สมาชิกกลุ่มดาว 1-3
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10:21 น. วันที่ 07 ก.ค.56 »
นิพัทธ์สงเคราะห์ 5 ซอย 4 ครับ โทษทีครับ ตรงปากซอยเลย แก้วละ 20 บาท เชิญแวะชิมกันได้นะครับ

ออฟไลน์ warware

• สมาชิกกลุ่มดาว 4-6
  • WAR-NET
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 17:56 น. วันที่ 14 ม.ค.57 »
ตอนนี้เปิดกันเต็มหาดใหญ่ อิอิ

กินบรรยากาศ

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 08:29 น. วันที่ 15 ม.ค.57 »
นาทวีก้อมีโด้ หัวหลาด-ท้ายหลาด เมืองนาฬิกาตาย

Tea T

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 21:16 น. วันที่ 21 ม.ค.57 »
เจ้าของเฟรนไชส์มีเงินเป็นสามสิบกว่าล้านแล้วครั๊บ แต่คนซื้อเฟรนไชส์ แค่สูตรอย่างเดียว1แสนบาท ถ้ารวมอุปกรณ์คีออส 1แสนแปดหมื่นกว่าบาท  น่าคิดนะครั๊บ ถ้าทำเลไม่ดีจริงๆคงรอดยาก เพราะตอนนี้ชา20บาทเปิดเฟรนไชส์กันมาเกลื่อนเมือง แย่งลูกค้ากันอย่างสุดๆ สำหรับคนที่สนใจธุรกิจประเภทนี้แล้วต้องซื้อเฟรนไชส์ คิดให้ยาวๆนะครั๊บ ระวังจะเป็นแมงเม่านะครั๊บผม..................

คอชาพะยอม

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 08:43 น. วันที่ 22 ม.ค.57 »
ถ้าเป็นชาพะยอมต้นตำหรับเดิมอร่อยครับ กินเมื่อไหร่ก็อร่อยทุกครั้ง
...แต่เด๋วนี้เป็น T-Origin by ชาพะยอม  อันนี้ผมว่าไม่อร่อยเท่าชาพะยอมต้นตำหรับน่ะครับ  ลองไปซื้อกินหลายสาขาแล้วไม่อร่อย ไม่เข้มข้นเลย  ตอนนี้เลยไปซื้อกินเฉพาะสาขาคลองแหอย่างเดียว อร่อยเข้มข้นถึงใจครับ

ออฟไลน์ นายไข่นุ้ย

• เซ็งบ้า นั่งยิ้มคนเดียว *_*
  • สมาชิกกลุ่มดาว ๙-๖
  • *
  • ยืนยันตัวตนแล้ว

สถานะการยืนยันที่สำนักงานสถานะการยืนยันบัตรประชาชนสถานะการยืนยันที่อยู่สถานะการยืนยันรูปถ่ายสถานะการยืนยันหมายเลขโทรศัพท์

Social Media

สถานะการยืนยัน facebookสถานะการยืนยัน google+สถานะการยืนยัน twitterสถานะการยืนยัน lineสถานะการยืนยัน whatsapp

ประวัติการใช้งาน

• ใช้งานล่าสุดเมื่อ วันนี้ เวลา ๐๙:๔๖
      • จำนวนกระทู้ ๔๑๒
      • จำนวนตอบ ๒๐,๘๒๙
  • HS9HHT ๑๔๔.๑๕๐ MHz (อาซึมิ ซามูไรสวยประหาร)
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 08:44 น. วันที่ 22 ม.ค.57 »
เห็นใกล้บ้านก็มี   งั้นไปลองทิ ส.อ่านหลังสือ
DO YOU KNOW ME? I AM A CAT 25 YEARS. AND YOU?    แมวแท้สู (แมวยิ้ม)

ออฟไลน์ warware

• สมาชิกกลุ่มดาว 4-6
  • WAR-NET
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 17:46 น. วันที่ 01 มี.ค.57 »
ขึ้นราคาเป็นแก้ว 25 บาท ทั่วราชอาณาจักรแล้วครับ

ดาวเหนือ จ.หาดใหญ่

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 23:15 น. วันที่ 01 มี.ค.57 »
ไปกินที่ โรบินสัน  หวานไปหน่อย   สำหรับผม     แต่บางทีคนอื่นอาจอร่อย  แก้ว25บาท

ร่วมขับเคลื่อนโดย
เว็บไซท์นี้จัดสร้างขึ้นมาเพื่อเป็นสังคมออนไลน์ของชาวหาดใหญ่ - สงขลา สงวนลิขสิทธิ์ © บริษัท บ้านเรา คอร์ปอเรชั่น จำกัด
นโยบาย | เกี่ยวกับเรา | ลงโฆษณา | ร้องเรียน | แจ้งข้อผิดพลาด | ติดต่อเรา | มีอะไรใหม่ในเว็บกิมหยง | คุยกับเว็บมาสเตอร์
เครือข่ายเว็บไซท์ท้องถิ่นไทย [ ตรัง ] [ ขอนแก่น ] [ เชียงใหม่ ] [ เชียงราย ] [ อุดรธานี ] [ หาดใหญ่ - สงขลา ] [ น่าน ] [ พัทลุง ] [ นครศรีธรรมราช ]