พิธาน คืนความสุข
gimyong หาดใหญ่
ศูนย์ประชุมนานาชาติฉลองสิริราชสมบัติครบ ๖๐ ปี

ผู้เขียน หัวข้อ: ขายโล๊ะ อะไหล่มอเตอร์ไซค์หลายรายการ  (อ่าน 3554 ครั้ง)

ขายโล๊ะ อะไหล่มอเตอร์ไซค์หลายรายการ

ออฟไลน์ tw1634

Re: ขายโล๊ะ อะไหล่มอเตอร์ไซค์หลายรายการ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 14:03 น. วันที่ 23 ก.พ.56 »
มีแบต 7 แอมขึ้นไป สักลูกไหมครับ ราคาเท่าไหร่ แล้วมีของแต่ง Spark 135 หรือรุ่นใกล้เคียงบ้างไหมครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ boing

Re: ขายโล๊ะ อะไหล่มอเตอร์ไซค์หลายรายการ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 14:57 น. วันที่ 23 ก.พ.56 »
มีแบต 7 แอมขึ้นไป สักลูกไหมครับ ราคาเท่าไหร่ แล้วมีของแต่ง Spark 135 หรือรุ่นใกล้เคียงบ้างไหมครับ ขอบคุณครับ
ชุดแต่ง Sprak 135 ไม่มี ครับ

ออฟไลน์ ton22tan

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 15:11 น. วันที่ 23 ก.พ.56 »
พี่ครับของมีเท่าในรูปหรือมากกว่านี้ครับ
ถ้ายังไงพี่ถ่ายรูปลงหมดเลยดีกว่าผมว่ามีคนไปซื้อกันลุยแน่ครับพี่
พวกมันเครื่องไรเงี่ยมีแต่ฮอนด้ากับยามาฮ่าหรอครับ
พี่ลงรูปเพิ่มเลยครับเชื่อผมขายได้ไวแน่

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 19:31 น. วันที่ 23 ก.พ.56 »
พี่ครับของมีเท่าในรูปหรือมากกว่านี้ครับ
ถ้ายังไงพี่ถ่ายรูปลงหมดเลยดีกว่าผมว่ามีคนไปซื้อกันลุยแน่ครับพี่
พวกมันเครื่องไรเงี่ยมีแต่ฮอนด้ากับยามาฮ่าหรอครับ
พี่ลงรูปเพิ่มเลยครับเชื่อผมขายได้ไวแน่
วันนี้ขายไปบ้างส่วนแล้ว น้ำมันเครื่อง โซ่ สเตอร์ ยางใน ยางนอก บรรดาสายเบรคสายเร่งต่างๆก็หมดแล้วนะครับ ที่เหลือทยอยลงรูปให้ดูนะครับ เพราะต้องรื้อลังออกมาครับ

ออฟไลน์ ton22tan

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 15:19 น. วันที่ 24 ก.พ.56 »
พี่ครับแบต5แอมก้อนเท่าไหร่ครับ
ของ fb

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 18:28 น. วันที่ 24 ก.พ.56 »
พี่ครับแบต5แอมก้อนเท่าไหร่ครับ
ของ fb
แบตขายหมดแล้วนะครับ ส.ตากุลิบกุลิบ

ออฟไลน์ taweesak malawong

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 18:49 น. วันที่ 24 ก.พ.56 »
โช้คหน้า-หลัง ฮอนด้าคลิ้ก
เบาะแต่ง ฮอนด้าคลิ๊ก
ชุดแต่ง ฮอนด้าคลิ๊ก
มีอีกไหมคับ ถ้ามีอีก 0831943805 คับ

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 12:16 น. วันที่ 25 ก.พ.56 »
ขายต่อ ภาค2 ครับ เพิ่งรื้อมาถ่ายรูปครับ เหมาะกับ ร้านค้า ขายแบบเหมาๆนะครับ ถ้าแยกไม่ใช้ราคานี้นะครับ จะลงรูปให้ดูเรื่อยนะครับ
ชุดที่ 1 ท่อ NOVA,BEST 110,Endornce Mio,RC,คริสตัล,ปลายท่อDASH ขายเหมา 1200 บาท

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 12:36 น. วันที่ 25 ก.พ.56 »
ชุดที่2 ดุมหลังกลึง คลิก ,STEP,ดรีม รวม 3ลูก
           ดุมหน้ากลึง Smash ดิส 2ลูก,Wave 125R 2ลูก,Mio ดิส 1ลูก,Wave ดรัม 2ลูก,คลิก ดิส 1ลูก,ไม่ทราบรุ่นอีก3ลูก
          ดุมหลังเดิมๆ Nova s ดำ 1ลูก,Nova RS 1ลูก, Dash 1ลูก,
        ดุมหน้าเดิมๆ ดรีม แบบดรัมเบรค 1ลูก,Wave แบบครัมเบรค 1ลูก,ดุมหน้าดิสเบรค Wave125 3ลูก,ดิสเบรค Nova สีดำ 1ลูก
          ดุมสเตอร์ FR 80-A100 2อัน
          ฝาครอบดุมหลัง RC 80-100 3อัน,Wave 1อัน
 ชุดนี้ขายรวม 3,600 บาท

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 12:39 น. วันที่ 25 ก.พ.56 »
ชุดที่3 โช้คหลังเดิม RC,DASH,NOVA ขายเหมา 500บาท

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 12:48 น. วันที่ 25 ก.พ.56 »
กระบอกโช้คหน้า ยี่ห้อ Daytona ใส่ Fino ดิส,Wave ดรัม,Mio ดิส,คลิก I ,Smashดิส รวม 5 คู่
                         แบบกล่องสีขาว ใส่ คลิก,Smash ดิส ,ใส่รถHONDA 2คู่ รวม 4คู่
                        ยี่ห้อ POSH ใส่ MIO ดรัม 1คู่
                        ยี่ห้อ SRK ใส่ WAVE ดิส 1คู่
                รวม 11คู่ ขายเหมา 3,200 บาท

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 12:52 น. วันที่ 25 ก.พ.56 »
 โชคหลังแกส MIO 3อัน, Nouvo1คู่ ขายเหมา 2,500 บาท

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 13:16 น. วันที่ 25 ก.พ.56 »
ชุดรวมเบาะ มี คลิก 2ลูก,Wave100S 1ลูก,Wave110 2ลูก,Wave 125 2ลูก ขายเหมา 7ลูก ราคา 1200 บาท

โอ๊ตหาดใหญ่

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 15:56 น. วันที่ 26 ก.พ.56 »
พี่ครับปลายท่อโซนิคมีบ้างมั้ยครับ หรือปลายท่ออะไรที่ใส่รวมกันได้มีมั้ยครับ ต้องการมากเลย ท่อเดิมแตกครับ

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 09:47 น. วันที่ 27 ก.พ.56 »
พี่ครับปลายท่อโซนิคมีบ้างมั้ยครับ หรือปลายท่ออะไรที่ใส่รวมกันได้มีมั้ยครับ ต้องการมากเลย ท่อเดิมแตกครับ
ไม่มีครับ ส.ตากุลิบกุลิบ

กระทู้เตือนภัย
ระวังโจรสองผัวเมีย แฝงตัวอยู่ในเว็บตลาดรถ ธีรวัฒน์ สุวรรณกี้  กมลชนก ประสานนามระวังโจรสองผัวเมีย แฝงตัวอยู่ในเว็บตลาดรถ ธีรวัฒน์ สุวรรณกี้  กมลชนก ประสานนาม

ระวังโจรสองผัวเมีย แฝงตัวอยู่ในเว็บตลาดรถ ธีรวัฒน์ สุวรรณกี้ กมลชนก ประสานนาม

เริ่มโดย JUPJANG

เตือนระวังภัยนะครับ รถยนต์หมายเลขทะเบียน บต 5949 พัทลุงเตือนระวังภัยนะครับ รถยนต์หมายเลขทะเบียน บต 5949 พัทลุง

เตือนระวังภัยนะครับ รถยนต์หมายเลขทะเบียน บต 5949 พัทลุง

เริ่มโดย บอยจะนะ

ร่วมขับเคลื่อนโดย
เว็บไซท์นี้จัดสร้างขึ้นมาเพื่อเป็นสังคมออนไลน์ของชาวหาดใหญ่ - สงขลา สงวนลิขสิทธิ์ © บริษัท บ้านเรา คอร์ปอเรชั่น จำกัด
นโยบาย | เกี่ยวกับเรา | ลงโฆษณา | ร้องเรียน | แจ้งข้อผิดพลาด | ติดต่อเรา | มีอะไรใหม่ในเว็บกิมหยง | คุยกับเว็บมาสเตอร์
เครือข่ายเว็บไซท์ท้องถิ่นไทย [ ตรัง ] [ ขอนแก่น ] [ เชียงใหม่ ] [ เชียงราย ] [ อุดรธานี ] [ หาดใหญ่ - สงขลา ] [ น่าน ] [ พัทลุง ] [ นครศรีธรรมราช ]