gimyong หาดใหญ่
ศูนย์ประชุมนานาชาติฉลองสิริราชสมบัติครบ ๖๐ ปี

ผู้เขียน หัวข้อ: *********ขาย CBR150 REPSOL 4X,000 ไม่ดูแล้วจะเสียใจ!!!!*********  (อ่าน 3190 ครั้ง)

*********ขาย CBR150 REPSOL 4X,000 ไม่ดูแล้วจะเสียใจ!!!!*********

FreelanceRider

• บุคคลทั่วไป
Re: *********ขาย CBR150 REPSOL 4X,000 ไม่ดูแล้วจะเสียใจ!!!!*********
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 19:49 น. วันที่ 13 ก.พ.56 »
เจ้าของกระทู้นี้เขาฉลาดดีน่ะครับ เวลาตอบโพสว่าคนที่มาโพสไม่ล๊อคอิน ใช้ชื่อตัวเอง ส.หลก ส.หลก

ผมไม่ใช่เจ้าของกระทู้ครับ และ ผมก็ไม่ได้ว่าใครเลยด้วยซ้ำ
คนเขาโตๆ กัน เขาไม่คิดอะไรแบบนี้หรอกครับ ไร้สาระ
อะไรดีไม่ดีก็ว่าไปตามเนื้อผ้า แค่บอกกล่าวในฐานะคนเล่นรถมอไซ ทั่วๆ ไป คนนึง
อยากเช็คก็เช็คได้ครับ ผมตอบอยู่หลายกระทู้ ใช้ชื่อนี้ทุกครั้ง ส.ตากุลิบกุลิบ

ออฟไลน์ kamin888

• สมาชิกกลุ่มดาว 1-3
  • *
Re: *********ขาย CBR150 REPSOL 4X,000 ไม่ดูแล้วจะเสียใจ!!!!*********
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 20:02 น. วันที่ 13 ก.พ.56 »
หนักใจแทนผู้ที่จพซื้อจริงๆเลยเฮ้อออนู้นไม่ให้นี้ไม่ใหไปแต่ขายตั้ง40กว่า เกินไป. ไปซื้ออีกคันดีกว่าครับคันสีแดงที่ขายอยู่คุ้มกว่าครับ

คิดได้อีกแง่นะ คุณเป็นเจ้าของคันสีแดงรึเปล่า คุณทำแบบนี้ ผู้ขายเสียหายกันหมดครับ

ออฟไลน์ levis702

• สมาชิกกลุ่มดาว 5-5
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 20:18 น. วันที่ 13 ก.พ.56 »
ฮ่าๆ แถวนี้แมร่มเถื่อน  ส.เดี๋ยวโดน ส.เดี๋ยวโดน ส.เดี๋ยวโดน

ผมไม่ค่อยได้เห็น CBR 150 ตัวคาร์บู แบบสวยๆ เนี๊ยบๆ แบบนี้มานานละ ผมว่าคุณอ๊อฟรักษารถดีมากเลยนะครับ

ราคานี้ ถ้าผมอยากได้ผมยังว่าคุ้มเลย  ส.ยกน้ิวให้ ส.ยกน้ิวให้

ยังไงก็ช่วยดันละกันครับ

ปล.อดีตสมาชิก HF คับ

ขอบคุณมากครับผม

ผมไม่ใช่เจ้าของกระทู้ครับ และ ผมก็ไม่ได้ว่าใครเลยด้วยซ้ำ
คนเขาโตๆ กัน เขาไม่คิดอะไรแบบนี้หรอกครับ ไร้สาระ
อะไรดีไม่ดีก็ว่าไปตามเนื้อผ้า แค่บอกกล่าวในฐานะคนเล่นรถมอไซ ทั่วๆ ไป คนนึง
อยากเช็คก็เช็คได้ครับ ผมตอบอยู่หลายกระทู้ ใช้ชื่อนี้ทุกครั้ง ส.ตากุลิบกุลิบ

ขอบคุณคุณ FreelanceRider มากครับ ที่สละเวลามาตอบกระทู้ผม
คนละคนกันแน่นอนครับ เช็ค IP ได้เลยครับ

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 20:19 น. วันที่ 13 ก.พ.56 »
อยากบอกว่าตัวเองใช้นินจา ว่างั้น โด๋ววว   ส.โขกกำแพง
ไม่ต้องวิจารณ์  รู้ปะ น่าอายวะ ให้โอกาสคนซื้อเค้าเลือกเอง ไม่ซื้อก็กำตังค์นั่งอยู่บ้าน อย่าเสร๋อ...
 เดี๋ยววว ...รู้วววว เลยยย

ดันให้ครับแววทุกรูขุมขน  ส.ยกน้ิวให้

ปล่อยเด็กๆเค้าไปเถอะครับเสียเวลาไปเถียงเปล่าๆ

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 20:21 น. วันที่ 13 ก.พ.56 »
คิดได้อีกแง่นะ คุณเป็นเจ้าของคันสีแดงรึเปล่า คุณทำแบบนี้ ผู้ขายเสียหายกันหมดครับ

พี่ว่าน่าจะไม่ใช่นะน้องขมิ้น 555 คันแดงนั้นพี่รู้จักเจ้าของเค้าหนะครับ

ออฟไลน์ tawatchai1

• สมาชิกกลุ่มดาว 5-1
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 21:13 น. วันที่ 13 ก.พ.56 »
แง่ะๆๆ ไม่ใช่ครับ

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 21:14 น. วันที่ 13 ก.พ.56 »
พี่ว่าน่าจะไม่ใช่นะน้องขมิ้น 555 คันแดงนั้นพี่รู้จักเจ้าของเค้าหนะครับ
ขอบคุณครับ  ส.ยกน้ิวให้ ส.ยกน้ิวให้ ส.ยกน้ิวให้

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 21:21 น. วันที่ 13 ก.พ.56 »
การซื้อขายรถอยู่ที่ความพอใจของทั้ง2ฝ่าย ก่อนจะกล่าวว่าแพง ท่านได้ไปดูรถพี่เค้าแล้วหรือยังครับ คันนี้ สภาพสวยมากครับ แล้วท่านรู้จักนิสัยการดูแลรถของพี่เค้าไหม เนียบทุกจุดครับ การดูแลรถทุกคนก็ดูแลเหมือนกันหมดแหละครับ แต่การดูแลเอาใจใส่ของแต่ละคนมันต่างกันว่าละเอียดแค่ไหน  ส.สู้ๆ ส.สู้ๆ ส.สู้ๆ

ออฟไลน์ nasda41

• สมาชิกกลุ่มดาว 5-6
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 22:16 น. วันที่ 13 ก.พ.56 »
รถสวยมากครับ  ขอชมหน่อย ส.สู้ๆ

เด็กน้อยเอ๋ย

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 22:51 น. วันที่ 13 ก.พ.56 »
อยากบอกว่าตัวเองใช้นินจา ว่างั้น โด๋ววว   ส.โขกกำแพง
ไม่ต้องวิจารณ์  รู้ปะ น่าอายวะ ให้โอกาสคนซื้อเค้าเลือกเอง ไม่ซื้อก็กำตังค์นั่งอยู่บ้าน อย่าเสร๋อ...
 เดี๋ยววว ...รู้วววว เลยยย

ดันให้ครับแววทุกรูขุมขน  ส.ยกน้ิวให้

ใครกันแน่ที่เสร่อ ? อย่ามาโชวเด็กน้อยดีกว่าครับ ไปเกรียนที่อื่นหนู  ส.สั่งสอน

ออฟไลน์ somphop1

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 23:20 น. วันที่ 13 ก.พ.56 »
รถสวยครับขายได้เร็วๆนะครับ

เน วัดโคก

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 01:42 น. วันที่ 14 ก.พ.56 »
ใครกันแน่ที่เสร่อ ? อย่ามาโชวเด็กน้อยดีกว่าครับ ไปเกรียนที่อื่นหนู  ส.สั่งสอน

ใครกันแน่ที่ว่าเด็กน้อย เท่าแต่มานั่งวิจารณ์ ของคนอื่นไปวันๆ ว่างมากหรือไร เก่งเนอะ
ประเมินค่าสินค้าด้วยตาเปล่า มันก็แค่รูป ก่อนซื้อก็เชิญสัมผัสก่อน  รู้บ้างปะเรื่องรถ

ออฟไลน์ Sompob

• สมาชิกกลุ่มดาว 6-3
  • *
  • Nigthman108
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 02:58 น. วันที่ 14 ก.พ.56 »
มาช่วยอัพให้ครับ

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 07:55 น. วันที่ 14 ก.พ.56 »
คนบ้านเรานี้เป็นอะไรกันหมดแล้ว ถ้าคิดไม่เหมือนเค้าเมื่อไหร่ ก็จะเข้ามาด่าเข้ามาโจมตีกันทันที แล้วเข้ามาในรูปแบบไม่ล็อคอิน แสดงความป่าเถื่อนในอีกด้้านของจิตใต้สำนึก  ลองไปดูเวปหรือ ภาคอื่นเค้าไม่มีหรอกครับเค้ามาด่าเข้ามาพูดจาแบบนี้ มีแต่ที่นี้หละครับผมเห็นมาหลายกระทู้แล้ว ไม่ใช่แต่กระทู้ของผม

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 08:43 น. วันที่ 14 ก.พ.56 »
การซื้อขายรถอยู่ที่ความพอใจของทั้ง2ฝ่าย ก่อนจะกล่าวว่าแพง ท่านได้ไปดูรถพี่เค้าแล้วหรือยังครับ คันนี้ สภาพสวยมากครับ แล้วท่านรู้จักนิสัยการดูแลรถของพี่เค้าไหม เนียบทุกจุดครับ การดูแลรถทุกคนก็ดูแลเหมือนกันหมดแหละครับ แต่การดูแลเอาใจใส่ของแต่ละคนมันต่างกันว่าละเอียดแค่ไหน  ส.สู้ๆ ส.สู้ๆ ส.สู้ๆ

ขอบคุณน้องเอ็มมากที่เข้ามาแลกเปลี่ยนความคิดกัน ขอบคุณครับ

รถสวยมากครับ  ขอชมหน่อย ส.สู้ๆ

ขอบคุณครับผม

รถสวยครับขายได้เร็วๆนะครับ

ขอบคุณครับ

กระทู้เตือนภัย
เตือนระวังภัยนะครับ รถยนต์หมายเลขทะเบียน บต 5949 พัทลุงเตือนระวังภัยนะครับ รถยนต์หมายเลขทะเบียน บต 5949 พัทลุง

เตือนระวังภัยนะครับ รถยนต์หมายเลขทะเบียน บต 5949 พัทลุง

เริ่มโดย บอยจะนะ

ระวังโจรสองผัวเมีย แฝงตัวอยู่ในเว็บตลาดรถ ธีรวัฒน์ สุวรรณกี้  กมลชนก ประสานนามระวังโจรสองผัวเมีย แฝงตัวอยู่ในเว็บตลาดรถ ธีรวัฒน์ สุวรรณกี้  กมลชนก ประสานนาม

ระวังโจรสองผัวเมีย แฝงตัวอยู่ในเว็บตลาดรถ ธีรวัฒน์ สุวรรณกี้ กมลชนก ประสานนาม

เริ่มโดย JUPJANG

ร่วมขับเคลื่อนโดย
เว็บไซท์นี้จัดสร้างขึ้นมาเพื่อเป็นสังคมออนไลน์ของชาวหาดใหญ่ - สงขลา สงวนลิขสิทธิ์ © บริษัท บ้านเรา คอร์ปอเรชั่น จำกัด
นโยบาย | เกี่ยวกับเรา | ลงโฆษณา | ร้องเรียน | แจ้งข้อผิดพลาด | ติดต่อเรา | มีอะไรใหม่ในเว็บกิมหยง | คุยกับเว็บมาสเตอร์
เครือข่ายเว็บไซท์ท้องถิ่นไทย [ ตรัง ] [ ขอนแก่น ] [ เชียงใหม่ ] [ เชียงราย ] [ อุดรธานี ] [ หาดใหญ่ - สงขลา ] [ น่าน ] [ พัทลุง ] [ นครศรีธรรมราช ]