พิธาน คืนความสุข
gimyong หาดใหญ่
ศูนย์ประชุมนานาชาติฉลองสิริราชสมบัติครบ ๖๐ ปี

รายละเอียด

คลิกดูรายละเอียด

รายละเอียด

หัวข้อ / เริ่มโดย ตอบ / อ่าน กระทู้ล่าสุด
บ้านพงศ์มลวิวัฒน์ เบอร์ติดต่อโครงการ 0816908467,0816900232

บ้านพงศ์มลวิวัฒน์ เบอร์ติดต่อโครงการ 0816908467,0816900232

เริ่มโดย dolphinnok

100748
อ่าน
245
ตอบ
แรกวา เวลา 11:51
โดย สนใจบ้านแฝด
โครงการบ้านสกาวพรรณกรุ๊ป ราคาเริ่มต้น2.49ล้าน4ทำเลทองค้าขายและอยู่อาศัย เปิดจอง!

โครงการบ้านสกาวพรรณกรุ๊ป ราคาเริ่มต้น2.49ล้าน4ทำเลทองค้าขายและอยู่อาศัย เปิดจอง!

เริ่มโดย โครงการบ้านสกาวพรรณ

21137
อ่าน
15
ตอบ
19:41 น. วันที่ 20 พ.ย.57
โดย โครงการบ้านสกาวพรรณ
เสร็จแล้ว!! Qualitech Home บนทำเลระดับพรีเมี่ยมข้าง CentralFestival Hatyai !!!

เสร็จแล้ว!! Qualitech Home บนทำเลระดับพรีเมี่ยมข้าง CentralFestival Hatyai !!!

เริ่มโดย papae.traiprakong

21051
อ่าน
179
ตอบ
11:32 น. วันที่ 19 พ.ย.57
โดย papae.traiprakong
เปิดจองที่ดินราคาเริ่มต้นห้องละ150,000฿เงินสดหรือเงินผ่อนไม่มีดอกเบี้ย อ.หาดใหญ่

เปิดจองที่ดินราคาเริ่มต้นห้องละ150,000฿เงินสดหรือเงินผ่อนไม่มีดอกเบี้ย อ.หาดใหญ่

เริ่มโดย ปูเต๊ะ หมัดอะดั้ม

3406
อ่าน
10
ตอบ
22:50 น. วันที่ 16 พ.ย.57
โดย ปูเต๊ะ หมัดอะดั้ม
ขายทาวน์โฮม 3 ชั้น หน้ากว้าง 9 เมตร ใกล้ รพ.กรุงเทพ. ตกแต่งพร้อมอยู่

ขายทาวน์โฮม 3 ชั้น หน้ากว้าง 9 เมตร ใกล้ รพ.กรุงเทพ. ตกแต่งพร้อมอยู่

เริ่มโดย Hatyai Home

12076
อ่าน
69
ตอบ
20:12 น. วันที่ 13 พ.ย.57
โดย korn_tt
อาคารพาณิชย์ใหม่ 4 ชั้น ใจกลางเมืองทำเลทองถนนแสงจันทร์

อาคารพาณิชย์ใหม่ 4 ชั้น ใจกลางเมืองทำเลทองถนนแสงจันทร์

เริ่มโดย Hatyai Home

1191
อ่าน
6
ตอบ
23:51 น. วันที่ 11 พ.ย.57
โดย เงินถึง...แต่ใจไม่ถึง
โครงการบ้านณภัชต์ บ้านแฝดหาดใหญ่ 3 ชั้น น้ำไม่เคยท่วม !!

โครงการบ้านณภัชต์ บ้านแฝดหาดใหญ่ 3 ชั้น น้ำไม่เคยท่วม !!

เริ่มโดย By...gamezZ

13664
อ่าน
84
ตอบ
13:58 น. วันที่ 08 พ.ย.57
โดย By...gamezZ
โครงการบ้าน NEO SMART (บ้านพรุ – แยกโป๊ะหมอ)

โครงการบ้าน NEO SMART (บ้านพรุ – แยกโป๊ะหมอ)

เริ่มโดย NEO SMART

69792
อ่าน
212
ตอบ
17:58 น. วันที่ 04 พ.ย.57
โดย Dung
The iDEAL Condo (เฟส 2) คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 930,000 B

The iDEAL Condo (เฟส 2) คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 930,000 B

เริ่มโดย The iDEAL Condo

9017
อ่าน
30
ตอบ
13:14 น. วันที่ 26 ต.ค.57
โดย MoNae8818
โครงการในเครือ ฉัตรทอง พร็อพเพอร์ตี้  พร้อมข้อเสนอสุดคุ้ม!!!

โครงการในเครือ ฉัตรทอง พร็อพเพอร์ตี้ พร้อมข้อเสนอสุดคุ้ม!!!

เริ่มโดย ฉัตรทองพร็อพเพอร์ตี้

13380
อ่าน
23
ตอบ
10:06 น. วันที่ 10 ต.ค.57
โดย ฉัตรทองพร็อพเพอร์ตี้
ขายอาคารพาณิชย์ 3 ชั้น ใจกลางเมืองหาดใหญ่ สี่แยกช่องเขา

ขายอาคารพาณิชย์ 3 ชั้น ใจกลางเมืองหาดใหญ่ สี่แยกช่องเขา

เริ่มโดย LEKHOMEHOME

3795
อ่าน
1
ตอบ
03:24 น. วันที่ 29 ส.ค.57
โดย ขอรายละเอียด ค่ะ

ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย บ้าน 2 ชั้นด่วน สภาพใหม่ ใกล้ มอ โลตัล รพ กรุงเทพ  (อ่าน 9939 ครั้ง)

ขาย บ้าน 2 ชั้นด่วน สภาพใหม่ ใกล้ มอ โลตัล รพ กรุงเทพ

ออฟไลน์ kaichot

ขออนุญาติแจ้งข่าว บ้านขายแล้วนะครับ ขอบคุณ กิมหยงดอดคอม บ้าน 2 ชั้น หน้ากว้าง 5 เมตร ยาว 17 เมตร
ทรงอาคารพาณิชย์ ค้าขายได้ ตัวบ้านระหว่างชั้นสูง 3.75 เมตร ปูกระเบื้องแกนิตคอสโต้ สุขภัณฑ์คอสโต้และอเมริกัน
มี ห้องโถง ห้องทานข้าว ห้องครัว ห้องเอกประสงค์ ห้องนอน 2 ห้อง ห้องน้ำสองห้อง พร้อมอยู่

การเดินทางมาที่บ้าน ใช้ถนนเพชรเกษม ขาเข้า เลยโชว์รูม FORD ตรงข้ามปัม ESSO เลี้ยวเข้า ซอย 11 เพชรเกษม
เลย รร.บุญเลิศ อพาร์ทเมนท์สร้างใหม่สีเหลือง เลี้ยวตรงแยก 11/1 ซึ่งมีต้นปาล์มอยู่ตรงปากซอย บ้านอยู่ ขวามือ
บ้านเลขที่ 12 ครับ

[/color]  

ห้องครัว

ห้องน้ำ ชั้นล่าง

บันไดขึ้นชั้นสอง 

บันไดขึ้นชั้นลอย 

ห้องนอนใหญ่

ตู้เสื้อผ้าบิวด้วยไม้อัดสัก 4 บานจุมาก อยากเปลี่ยนลาย สามารถทำได้โดยใช้รามิเนตตามความชอบ

เพดานสูง ไม่อึดอัด ไม่ร้อนเวลากลางวัน ทั้งชั้นล่างและชั้นบน

ห้องน้ำชั้นสอง ออกแบบดดยคอสโต้

ห้องซักล้าง ระบบน้ำ อัตโนมัติ ไม่ต้องรอน้ำเข้านาน ที่ตากผ้ากันฝนสาด
ด้านหลังมองเห็นตึก รพ กรุงเทพ ร่มรื่น 

บันไดต่อเติม ห้องเอนกประสงค์

สามารถชมบ้านได้ เบอร์นี้0812763814 คุณไก่(ธัญเทพ) ช่วงบ่ายได้ทุกวันครับ

สำหรับท่านที่กำลังตัดสินใจอยากมีบ้าน
ขั้นตอนดังนี้
1.ทำสัญญาซื้อขายที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง จำนวนเงิน 50.000 บาท เอกสารที่จะได้รับ ใบสัญญาซ์อขาย สำเนาโฉนดที่ดินที่จะซื้อ สำเนาบัตร ทะเบียนบ้าน เจ้าของบ้าน
2.นำเอกสารไปยื่นกู้ที่ธนาคารที่เราต้องการหรือใช้บริการ  เอกสาร ใบรับรองเงินเดือน แหล่งรายได้หลัก รายได้รอง ถ้าเป็นเจ้า  ของเอกสารทะเบียนการค้า
3.ธนาคารออกใบรับเรื่อง ประเมินหลักทรัพย์ วงเงินที่ได้รับ ส่วนที่เหลือที่ต้องจ่าย
4.นัดโอน

ขอบคุณมากที่โทรมาสอบถามครับ
   ที่ตั้งของบ้าน  มาได้สะดวกครับ
จุดเริ่ม  1 . สามแยกคอหงส์ ทางเข้าเมืองถนนเพชรเกษม ก่อนถึงคาร์ฟูร์(บิ๊กซีเอ๊กซ์ตร้า) เลี้ยวเข้าซอย 7
หรือ ซอย 11 ก็ได้ กลางซอยจะมีป้าย ซอย 11/1 อยู่กลางซอยครับ

จุดที่สอง  .ถ้าเริ่มมาจากหน้า มอ หรือโลตัล ใช้ทางเข้าเมืองช่องเขา เลี้ยวขวาถนนประชายินดี ถึงสี่แยก ซอย 11
พบโครงการขนาดใหญ่ ตึก neo ตรงมาถึงทางโค้งหักศอก ก่อนถึง รร.บุญเลิศอนุรณ์ เลี้ยวขวาถึงเลยครับ

จุดที่สาม เริ่มจาก รพ กรุงเทพ มาสี่แยกเลี้ยว:ซ้ายถนนวงศ์วานิช ทางไปโครงการพีโอนี ถึงทางแยกเลี้ยวซายเข้าซอย 11

มอ

• บุคคลทั่วไป

ภายใน สองเดือน ยังไม่มีผู้ซื้อ เปิดให้เช่าระยะยาว  ครับ เริ่ม 1 ธันวาคม  55

ม้าลาย

ขอบคุณมากที่แวะมาเยี่ยมชม  เพราะเงินจำนวนมากต้องศึกษาให้รอบด้าน
ยินดีครับ ระบบโครงสร้าง เสาเข็ม คานยึดโครงฐานรากทำแข็งแรงตามหลักวิศวกรรม
สภาพบ้านใหม่ สีใช้สีคุณภาพสูง toa ท่านที่กำลังมองหาบ้านที่เป็นบ้านแข็งแรง
ทนทุกสภาพวะ ผมเองอยากเสนอให้เป็นทางเลือก ราคามาว่ากันที่หลัง
ชอบ เหมาะสม กับราคา ทำเลที่ตั้ง ความสะดวกสบาย คุยกันได้
ส่วนสินเชื่อไม่มีปัญหา ละแวกนี้ไม่น่ากังวลเพราะเป็นย่านที่ประเมินสูง

สวัสดีครับใครที่มีโครงการจะมาอยู่หาดใหญ่ อยากได้บ้านที่เป็นบ้านจริงๆการเดินทางสะดวก
ผมเปิดขาย หรือให้เช่าระยะยาว รายปี เฉลี่ยเพียงเดือนละ 7500 บาท  มี 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
ห้องครัว ที่ดูดควัน  ห้องทานข้าว ห้องซักล้าง ตากผ้า ที่จอดรถในบ้าน และหน้าบ้านพร้อมกันสาด ตู้เสือผ้าบิวติดผนัง
ทุกห้องติดแอร์  ระบบน้ำ เครื่องกรองน้ำดื่ม amway  เครื่องทำน้ำอุ่น แทงค์น้ำสำรอง
เตียงนอนขนาด 3.5 ฟุต 2 ตัว อึ่นๆ สนใจ ทำเลขึ้นอยู่ว่าท่านจะทำอะไรครับ เว้นเรื่องผิดกฎหมายและผิดศิลธรรมก็พอครับ

ออฟไลน์ icesocute

มีที่จอดรถไหม จอดได้กี่คันคะ น้ำท่วมหรือปล่าวคะ ขอบคุณมากค่ะ

มีที่จอดรถไหม จอดได้กี่คันคะ น้ำท่วมหรือปล่าวคะ ขอบคุณมากค่ะ

ปัจจุบัน ผมมีรถสองคันครับ  จอดในบ้านหนึ่งคัน นอกบ้านหนึ่งคัน ครับ ถ้าเป็นรถเก่งขนาดไม่เกิน 1500 ซีๆ
จอดในบ้านได้ สองคัน อาจไม่สะดวกมากนัก ส่วนหน้าบ้านปรับพื้นจอดได้ มีกันสาดกันฝนพร้อม
ถามความปลอดภัย ซอย 11 และถ.วงศวานิชส่วนใหญ่จอดหน้าบ้านครับ น้ำท่วม
เมื่อปี 53 ท่วมถนนหน้าบ้าน  ตอนนั้นน้ำในเมืองสาย  1-3 เข้าตอน1 ทุ่ม กว่าจะเต็ม   ที่บ้านมาถึงตอนพรุ่งนี้
เช้า อีกวันครับ บริเวณนี้จะสูง ไปเรื่อยๆจนถึงช่องเขามอ

ืnaw

มีแผนที่ไหมค่ะ

guggig gig

สนใจจะเช่าค่ะ แค่น้ำท่วมไม่ถึงทุกอย่างโอเคค่ะ

สนใจเช่ามากๆๆค่ะ

สนใจจะเช่าค่ะ แค่น้ำท่วมไม่ถึงทุกอย่างโอเคค่ะ

สนใจเช่ามากๆๆค่ะ

ตอนนี้ขอขายก่อนนะครับ เริ่มให้เช่า 1 ธันวาคม  ครับ หากยังไม่ได้ที่อื่นที่ถูกใจ ลองแวะมาชมก่อนก็ได้
ถ้าเป็นวันเสาร์ อาทิตย์ ก็ดีครับ แฟนผมเขาจะอยู่ เพียงแค่โทรมานัดก่อนสัก ชั่วโมง

ร่วมขับเคลื่อนโดย
เว็บไซท์นี้จัดสร้างขึ้นมาเพื่อเป็นสังคมออนไลน์ของชาวหาดใหญ่ - สงขลา สงวนลิขสิทธิ์ © บริษัท บ้านเรา คอร์ปอเรชั่น จำกัด
นโยบาย | เกี่ยวกับเรา | ลงโฆษณา | ร้องเรียน | แจ้งข้อผิดพลาด | ติดต่อเรา | มีอะไรใหม่ในเว็บกิมหยง | คุยกับเว็บมาสเตอร์
เครือข่ายเว็บไซท์ท้องถิ่นไทย [ ตรัง ] [ ขอนแก่น ] [ เชียงใหม่ ] [ เชียงราย ] [ อุดรธานี ] [ หาดใหญ่ - สงขลา ] [ น่าน ] [ พัทลุง ] [ นครศรีธรรมราช ]